1 Yana amfani da ɓangaren litattafan almara na shuka (itace, bamboo, reed, sugarcane, bambaro, ɓangaren litattafan almara, da sauransu) ko ɓangaren litattafan almara da aka sake yin fa'ida daga samfuran takaddun sharar gida azaman albarkatun ƙasa, kuma yana amfani da matakai na musamman da ƙari na musamman don siffanta samfuran takarda mai girma uku na wani siffa akan. injin gyare-gyare tare da gyare-gyare na musamman. Ana kammala aikin samar da shi ta hanyar pulping, gyare-gyaren adsorption, bushewa da tsarawa, da dai sauransu. Ba shi da lahani ga muhalli; ana iya sake yin fa'ida kuma a sake amfani da shi; Ƙararrensa ya fi na robobi masu kumfa, ana iya haɗa shi, kuma ya dace da sufuri. Baya ga yin akwatunan abincin rana da abinci, ana kuma amfani da gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara don ɗaurewa da marufi na kayan gida, samfuran 3C, samfuran sinadarai na yau da kullun da sauran samfuran, kuma ya haɓaka cikin sauri.
2. Tsarin gyare-gyare na ɓangaren litattafan almara 1. Tsarin shayar da ɓangaren litattafan almara A. Tsarin ma'anar ɓangaren litattafan almara na ɓangaren litattafan almara shine hanyar sarrafawa wanda injin shafe zaruruwan ɓangaren litattafan almara zuwa ga mold surface sa'an nan zafi da bushe su. A tsoma allon fiber ɗin da ruwa zuwa wani ƙayyadadden ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun, a kai a kai a kai a kai a kai zuwa saman kwandon kwandon shara ta cikin ramukan ƙirƙira, matse ruwan, danna zafi da bushe don siffata, kuma a datse gefuna. B. Halayen tsari Kudin tsari: farashin mold (high), farashin naúrar (matsakaici)
Abubuwan da aka saba: wayoyin hannu, tiren kwamfutar hannu, akwatunan kyauta na kwaskwarima, da sauransu;
Production dace da: taro samar;
Quality: m surface, kananan R kwana da daftarin aiki;
Gudun: babban inganci; 2. Tsarin tsarin A. Kayan aiki na gyare-gyare: Kayan aikin gyaran gyare-gyare ya ƙunshi sassa da yawa, galibi kula da panel, tsarin hydraulic, tsarin injin, da dai sauransu.
B. Molding mold: The gyare-gyare mold kunshi 5 sassa, wato, slurry tsotsa mold, extrusion mold, zafi latsa babba mold, zafi latsa ƙananan mold da canja wurin mold.
C. Bambaro: Akwai nau'o'in ɓangaren litattafan almara da yawa, ciki har da ɓangaren bamboo, ƙwayar rake, ƙwayar itace, ƙwayar ciyayi, ƙwayar alkama, da dai sauransu. bukatun. Bangaren Reed, ɓangaren litattafan alkama da sauran ɓangarorin suna da gajerun zaruruwa kuma suna da ɗan karye, kuma ana amfani da su gabaɗaya don samfurori masu sauƙi tare da ƙananan buƙatu.
3. Process flow: The slurry ne zuga da diluted, da slurry ne adsorbed zuwa slurry sha mold da injin, sa'an nan extrusion mold aka danna ƙasa don matsi fitar da wuce haddi ruwa. Bayan an rufe gyare-gyare na sama da ƙananan kuma suna mai tsanani don siffar ta hanyar matsawa mai zafi, ana canjawa slurry zuwa wurin karɓa ta hanyar canja wuri.
三. Aikace-aikacen gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara a cikin masana'antar kayan shafawa Tare da daidaitawa na manufofin ƙasa, halayen kore, abokantaka da muhalli da lalacewa na ƙirar ɓangaren litattafan almara an gane su ta hanyar manyan samfuran kayan shafawa. Ana amfani da shi a hankali a cikin marufi na masana'antar kayan shafawa. Yana iya maye gurbin samfuran filastik don tire na ciki kuma yana iya maye gurbin allon launin toka don marufi na waje na kyauta.
Lokacin aikawa: Agusta-28-2024