Siyan kwantena kwalban, yakamata a fahimci waɗannan mahimman abubuwan

Yawancin kayan shafawa a kasuwa sun ƙunshi amino acid, furotin, bitamin da sauran abubuwa, waɗanda ke da matukar tsoron ƙura da ƙwayoyin cuta, kuma suna cikin sauƙi. Da zarar an ƙazantar da shi, ba kawai zai rasa tasirinsa ba, har ma ya zama cutarwa!Gilashin injinzai iya hana abin da ke ciki tuntuɓar iska, yadda ya kamata rage lalacewar samfurin da kuma haifuwar ƙwayoyin cuta saboda haɗuwa da iska. Har ila yau, yana ba da damar masana'antun kwaskwarima don rage yawan amfani da magungunan rigakafi da magungunan kashe kwayoyin cuta, ta yadda masu amfani za su iya samun kariya mafi girma.

Ma'anar samfur

gwal-kwalba mara iska-5

Gilashin injin ɗin babban fakiti ne wanda ya ƙunshi murfin waje, saitin famfo, jikin kwalba, babban fistan a cikin kwalbar da tallafin ƙasa. Ƙaddamarwar sa ya dace da sabon yanayin ci gaban kayan shafawa kuma yana iya kare ingancin abubuwan da ke ciki yadda ya kamata. Duk da haka, saboda hadadden tsarin kwalabe da kuma tsadar samarwa, amfani da kwalabe yana iyakance ga daidaikun mutane masu tsada da samfuran buƙatu, kuma yana da wahala a fadada gabaɗaya a kasuwa don biyan bukatun daban-daban. maki na kwaskwarima marufi.

tsarin masana'antu

1. Ƙa'idar ƙira

微信图片_20220908140849

Ka'idar ƙirar ƙirar kwalban ta dogara ne akan matsa lamba na yanayi, kuma a lokaci guda, yana dogara sosai akan fitar da famfo na saitin famfo. Saitin famfo dole ne ya sami kyakkyawan aikin hatimi ta hanya ɗaya don hana iska daga komawa cikin kwalbar, yana haifar da ƙarancin matsa lamba a cikin kwalbar. Lokacin da bambanci tsakanin ƙananan matsa lamba a cikin kwalban da matsa lamba na yanayi ya fi girma fiye da rikici tsakanin piston da bangon ciki na kwalban, yanayin yanayi zai tura babban piston a cikin kwalban don motsawa. Sabili da haka, babban fistan ba zai iya dacewa sosai tare da bangon ciki na kwalban ba, in ba haka ba babban fistan ba zai iya ci gaba ba saboda wuce gona da iri; akasin haka, idan babban fistan da katangar ciki na kwalaben sun kasance da sassauƙa sosai, zubar da ruwa zai iya faruwa cikin sauƙi. ƙwararrun buƙatun suna da girma sosai.

bamboo-marasa iska-kwalba-5

2. Abubuwan Samfur
Gilashin injinHakanan yana ba da madaidaicin sarrafa sashi. Lokacin da aka saita diamita, bugun jini da elasticity na rukunin famfo, ko da wane nau'in maɓallin madaidaicin yake, kowane sashi daidai ne da ƙima. Bugu da ƙari, za a iya daidaita ƙarar fitarwa na latsawa ta hanyar canza sassan saitin famfo, tare da daidaito na 0.05 ml, dangane da bukatun samfurin.15ml-lalacewar-lalacewar-lala-2

Da zarar dakwalban injinan cika shi, kusan ƙaramin iska da ruwa na iya shiga cikin kwantena daga masana'antar samarwa har zuwa ƙarshen amfani da mabukaci, wanda ke hana abubuwan da ke ciki yadda ya kamata su gurɓata yayin aikin amfani kuma yana tsawaita ingantaccen lokacin amfani da samfurin. Dangane da halin da ake ciki na kariyar muhalli a halin yanzu da kuma kira don guje wa ƙarin abubuwan kiyayewa da magungunan kashe qwari, marufi na vacuum ya fi mahimmanci don tsawaita rayuwar samfuran da kare haƙƙoƙi da bukatun masu ba da labari.

samfurin tsarin

1. Rarraba samfur
Dangane da tsarin: kwalaben injin ruwa na yau da kullun, kwalban kwalban kwalba guda ɗaya, kwalban kwalban kwalba biyu, kwalban injin da ba piston ba.
Rarraba ta siffar: cylindrical, square, tare da cylindrical mafi na kowa.

kwalban injin

 

Gilashin injin yakan kasance cylindrical ko oval, kuma girman da aka saba amfani dashi shine 10ml-100ml. Babban ƙarfin gabaɗaya kaɗan ne. Ya dogara da ka'idar matsa lamba na yanayi, wanda zai iya guje wa gurbatar kayan shafawa yayin amfani. Za a iya bi da kwalaben injin da aka yi da anodized aluminum, filastik electroplating, spraying, da kuma robobi marasa ƙarfe, da dai sauransu. Farashin ya fi sauran kwantena na yau da kullun tsada, kuma mafi ƙarancin tsari ba shi da yawa.

2. Bayanin tsarin samfurin

Tsarin samfurin injin kwalban1 Tsarin samfurin injin kwalban2

3. Tsarin daidaita zane don tunani

Jadawalin madaidaicin Tsarin Tsarin iska mara iska don tunani

Babban kayan haɗi nakwalban injinhada da: famfo kafa, cover, button, jacket, dunƙule, gasket, kwalban jiki, babban piston, kasa sashi, da dai sauransu Appearance sassa za a iya yi ado, kamar electroplating, anodized aluminum, spraying da siliki-allon bronzing, da dai sauransu, dangane akan buƙatun ƙira. Samfuran da ke cikin saitin famfo sun fi daidai, kuma abokan ciniki ba safai suke buɗe gyare-gyare da kansu. Babban kayan haɗi na saitin famfo sun haɗa da: ƙananan fistan, sandar haɗi, bazara, jiki, bawul, da dai sauransu.

4. Sauran nau'ikan kwalabe na injin

Sauran nau'ikan kwalabe na injin

All-filastik kai rufe bawul kwalban, ƙananan ƙarshen kwalabe mai dauke da kayan kula da fata wani diski ne mai ɗaukar hoto wanda zai iya motsawa sama da ƙasa a cikin jikin kwalban. Akwai rami mai zagaye a kasan jikin kwalbar, iska a ƙasan diski, da samfuran kula da fata a sama. Ana tsotse samfuran kula da fata ta famfo daga sama, kuma diski mai ɗaukar hoto yana ci gaba da tashi. Lokacin da aka yi amfani da kayan kula da fata, diski yana tashi zuwa saman kwalban.kwalban bamboo-marasa iska-3

Ana amfani da kwalabe na Vacuum a cikin masana'antar kayan shafawa.
Yafi amfani ga creams, taya, Lotion, jigon da related kayayyakin.

Abubuwan da aka bayar na Shanghai Rainbow Industrial Co., Ltdyana ba da mafita ta tsayawa ɗaya don marufi na kwaskwarima.Idan kuna son samfuranmu, zaku iya tuntuɓar mu,
Yanar Gizo:
www.rainbow-pkg.com
Email: Bobby@rainbow-pkg.com
WhatsApp: +008615921375189


Lokacin aikawa: Satumba-08-2022
Shiga